---¦-- -»º«-(¯`·.™ Tập thể lớp 10b5 Vô Đối ™.·´¯)-»º«---¦---
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

---¦-- -»º«-(¯`·.™ Tập thể lớp 10b5 Vô Đối ™.·´¯)-»º«---¦---

--¦--·.¸¸.·º¯¯---¦-- -»º«-(¯`·.™ 10b5 ™.·´¯)-»º«---¦---¯¯º·.¸¸.--¦--

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
† Tên Tiếng Anh và ý nghĩa tên của bạn †
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeSun Mar 20, 2011 4:20 pm by Admin
Tên Tiếng Anh và ý nghĩa tên của bạn

Hôm nay đang khoái nên post bài này lên cho mọi người giải trí chút chơi
Đầu tiên, mọi người tra tên tiếng Anh của mình bằng bảng dưới đây nhé
Bảng này mình tự tổng hợp từ các nguồn và danh sách những tên tiếng Anh hay và thông dụng nhất, chứ không phải là cái …

Comments: 0
†I-Muzik Class-10b5†
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
Admin
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! EmptyTruyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_voting_barTruyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! Empty 
Latest topics
» Dich vụ AMS-Đăng ký hưởng khuyến mại SMS-Viettelmobile !!!
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 4:31 pm by Admin

» Truyện cười 3 nước ko hay ko cười !!!
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 4:06 pm by Admin

» Hướng dẫn đăng kí tên miền .tk
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 3:38 pm by Admin

» † Tên Tiếng Anh và ý nghĩa tên của bạn †
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeSun Mar 20, 2011 4:20 pm by Admin

» † Ảnh lớp mình mới ra lò nè †
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeWed Mar 16, 2011 4:25 pm by Admin

» † Ảnh lớp mình làm trại :P :P †
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeWed Mar 16, 2011 4:20 pm by Admin

» †Châm ngôn hay†
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeMon Mar 14, 2011 1:35 pm by Admin

» -‘๑’- I-Muzik class 10b5 -‘๑’-
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeSat Mar 12, 2011 7:41 pm by Admin

» :D :) :( :o :shock: 8) :lol:
Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeSat Mar 12, 2011 4:36 pm by Admin

Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of (¯`•—™Trường THPT Hướng Hóa ™—•'¯) on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of ---¦-- -»º«-(¯`·.™ Tập thể lớp 10b5 Vô Đối ™.·´¯)-»º«---¦--- on your social bookmarking website
Statistics
Diễn Đàn hiện có 3 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: muamuathulamp3bunp3khoc

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 13 in 13 subjects

Truyện cười 3 nước ko hay ko cười !!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Truyện cười 3 nước ko hay ko cười !!!   Truyện cười 3 nước ko hay ko cười  !!! I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 4:06 pm

Sau thành công của kỳ thi olimpic toán quốc tế. Nước chủ nhà Việt Nam lại tổ chức một cuộc hội thảo giáo dục, bao gồm những bộ trưởng bộ giáo dục các nước có nền giáo dục phát triển.
Hội nghị đang tranh cãi xem nước nào có nền giáo dục tốt nhất.
Nước Mỹ:
-Nước chúng tôi, tin học đóng vai trò hàng đầu, một đứa trẻ 3 tuổi có thể sử dụng thành thạo máy vitính và internet.
Mọi người xôn xao về báo cáo này.
Trung Quốc:
- Thế đã là gì, ở TQ, có những thần đồng mới 9 tuổi đã có thể theo học chương trình đại học.
Cả hội nghĩ vỗ tay nhiệt liệt. Đến Việt Nam, đất nước chủ nhà, ai ai cũng hồi hộp trước bài phát biểu của ông bộ trưởng:
- Tất cả đều là tầm thường hết, ở Việt Nam chúng tôi, thậm chí có rất nhiều học sinh không biết đọc biết viết cũng tốt nghiệp cấp 2.
---------------------------- Cám ơn Đảng, cám ơn Chính phủ đã hết lòng vì dân. Tăng giá xăng góp phần đưa nhân dân về thời kì xe đạp, luyện tập thể thao, nâng cao sức khỏe mới là quan trọng...Tôi lại đạp xe đèo em đến lớp. Xích lô đi về trong lễ đón dâu.Chị tôi chạy bộ ra siêu thị mua rau. Và công an nghỉ hưu vì ko ai vượt đèn đỏ. Mũ bảo hiểm bỗng nhiên vứt xó. Chó chạy tung tăng trên phố với ông già. Mẹ tôi rồ xe đạp điện ra ga. Cu hàng xóm trượt patanh đi mua rượu. Ôi cuộc sống thời tiết kiệm nhiên liệu. Mới bình dị và thơ mộng
biết bao. Hay thỳ thank!

Laughing Very Happy bounce Basketball
http://diendan10b5.tk

Truyện cười 3 nước ko hay ko cười !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang